Mô tả sản phẩm SUN-12K-SG01LP1-EU
Deye SUN-12K-SG01LP1-EU là biến tần hybrid 1 pha công suất 12kW thế hệ mới, được thiết kế dành cho các hệ thống điện mặt trời có nhu cầu kết hợp hòa lưới và lưu trữ điện thông minh. Sản phẩm giúp người dùng tối ưu hóa hiệu quả đầu tư, tăng khả năng tự tiêu thụ điện mặt trời, đồng thời đảm bảo nguồn điện ổn định và liên tục ngay cả khi mất điện lưới.
Với dòng sạc/xả cực đại lên tới 220A, thiết bị đảm bảo nạp nhanh – xả mạnh, duy trì nguồn điện ổn định cho tải quan trọng. Ngoài ra, 6 khung thời gian sạc/xả tùy chỉnh giúp người dùng tối ưu chi phí điện theo khung giờ cao điểm – thấp điểm.
Thông số kỹ thuật
Về Deye
Ningbo Deye Inverter Technology Co., Ltd chuyên cung cấp các giải pháp hệ thống điện quang điện hoàn chỉnh, bao gồm các giải pháp nhà máy điện dân dụng và thương mại. Ngoài ra, Deye cung cấp thiết bị phù hợp cho từng ứng dụng: cho tất cả các loại mô-đun, cho kết nối lưới điện và lưới điện độc lập cũng như hệ thống biến tần hỗn hợp, cho hệ thống nhà nhỏ và hệ thống thương mại trong phạm vi hàng Megawwat. Trong đó, công suất biến tần nối lưới PV từ 1-100kW, biến tần Hybrid 3.6kW-12kW, và bộ chuyển đổi micro inverter 300W-2000W.